![](https://www.arts.chula.ac.th/~thai/thaiarchives/wp-content/uploads/2021/02/03_สิริโชค-1024x677.png)
นางสาวสิริโชค โกศัลวิตร นิสิตภาควิชาภาษาไทย ระดับปริญญาตรีชั้นปีที่3 ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประกวดการนําเสนอเชิงสร้างสรรค์แบบ PechaKucha 20×20 ในหัวข้อ “พลังงานสะอาดในชีวิตประจําวันที่ทุกคนเข้าถึงได้” (Clean Energy in Daily Life powered by PechaKucha 20×20) จัดโดย สถาบันเอเชียศึกษาและสถาบันวิจัยพลังงาน โดยได้รับการสนับสนุนจากคณะกรรมการกํากับกิจการพลังงาน เมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2563 ณ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร