ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร บุญรุ่ง อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาเกาหลี ภาควิชาตะวันออก ได้รับเชิญจากโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ไปเป็นคณะกรรมการประเมินผลการปฏิบัติงานตามข้อตกลงในการพัฒนา (PA) และประเมินข้าราชครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาเมื่อวันที่ 26 กันยายน 2565 ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ถนนพญาไท เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2024/07/image-6-225x300.png)