ภาควิชาภาษาไทย คณะเอเชีย มหาวิทยาลัยปูซานภาษาและกิจการต่างประเทศ ร่วมกับสถานเอกอัครราชทูตไทย ประจำกรุงโซล สาธารณรัฐเกาหลี เชิญผศ. ดร.สุภาพร บุญรุ่ง นำเสนอบทความวิชาการระดับนานาชาติฯ ในงานสัมมนาวิชาการระดับนานาชาติ Korea – Thai Society ครั้งที่ 3 ในหัวข้อ “Paradigm Shift in Korea – Thai Relationship after COVID-19” ในวันที่ 10 กันยายน 2564 ผ่านโปรแกรมบริการการประชุมออนไลน์
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)