รองศาสตราจารย์ ฤทธิรงค์ จิวากานนท์ อาจารย์ประจำภาควิชาศิลปการละคร ได้รับเชิญจากหลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สหสาขาวิชาการจัดการทางวัฒนธรรม (นานาชาติ) ไปปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งคณะกรรมการบริหารหลักสูตร ศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาจัดการทางวัฒนธรรม (สหสาขาวิชา/นานาชาติ) บัณฑิตวิทยาลัย จุฬาลงกรณ์ และเป็นวิทยากรเข้าร่วมโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เพื่อเสริมสร้างทักษะทางด้านการจัดการทางวัฒนธรรม และสานสัมพันธ์ระหว่างคณาจารย์ นิสิต และเจ้าหน้าที่หลักสูตรฯ ประจำปีการศึกษา 2564 ระหว่างวันที่ 3 – 5 มิถุนายน 2565 ณ จังหวัดนครราชสีมา
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)