นางบุษกร ธรณี เจ้าหน้าที่บรรณารักษ์ คณะอักษรศาสตร์ ได้รับเชิญจากชมรมบรรณารักษ์สถาบันอุดมศึกษา (ช.บ.อ.) สมาคมห้องสมุดแห่งประเทศไทยฯ ไปเข้าร่วมประชุมกรรมการการบริหารชมรมบรรณารักษ์ สถาบันอุดมศึกษา เมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม 2566 เวลา 09:00 – 16:00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 2 หอสมุดแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)