รองศาสตราจารย์ฤทธิรงค์ จิวากานนท์ อาจารย์ประจำภาควิชาศิลปการละคร ได้รับเชิญจาก หลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาจัดการทางวัฒนธรรม (หลักสูตรสหสาขาวิชา/การจัดการเรียนการสอนทางไกล) ไปปฏิบัติงานต่างประเทศในตำแหน่งกรรมการบริหารหลักสูตรฯ โครงการเข้าร่วมงานแสดงศิลปะระดับนานาชาติ 22nd Japan International Art Exchange ระหว่างวันที่ 13 – 20 มิถุนายน 2566 ณ เมืองโตเกียว ประเทศญี่ปุ่น
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)