รองศาสตราจารย์ฤทธิรงค์ จิวากานนท์ อาจารย์ประจำภาควิชาศิลปะการละคร ได้รับเชิญจากหลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการทางวัฒนธรรม (หลักสูตรนานาชาติ/สหสาขาวิชา) บัณฑิตวิทยาลัย ไปเข้าร่วมโครงการทัศนศึกษาและฝึกปฏิบัติงานต่างประเทศ ระหว่างวันที่ 18 – 25 พฤศจิกายน 2566 ณ เมืองเบอร์ลินและเมืองไลพ์ซิก สหพันธ์สาธารณรัฐเยอรมนี
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)