ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวรรณ เรืองศิลป์ ภาควิชาประวัติศาสตร์ ได้รับเชิญจากโรงเรียนรักษาความปลอดภัย ศูนย์รักษาความปลอดภัย กองบัญชาการกองทัพไทย ไปเป็นผู้บรรยายวิชา “สถานการณ์ทั่วไปของยุโรป” จำนวน 3 ชั่วโมง ในวันพุธที่ 19 มกราคม 2565 เวลา 12.30 ถึง 15.30 น. ณ โรงเรียนรักษาความปลอดภัย ศูนย์รักษาความปลอดภัย กองบัญชาการกองทัพไทย เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)