รองศาสตราจารย์ ดร.จารุณี หงส์จารุ อาจารย์ประจำภาควิชาศิลปการละคร ได้รับเชิญจากสมาคมศิษย์วังหลัง-วัฒนา ไปเป็นผู้อำนวยเพลง ร่วมกับวง Bangkok International Community Orchestra ในงาน Wattana Connect THINKLOVE ระหว่างวันที่ 11 – 14 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ควอเทียร์ อเวนิว ชั้นจี ศูนย์การค้า ดิ เอ็มควอเทียร์ สุขุมวิท 35 กรุงเทพมหานคร
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)