ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิติรัตน์ ปั้นบำรุงกิจ อาจารย์ประจำภาควิชาภูมิศาสตร์ได้รับเชิญจากโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้าไปเป็นอาจารย์พิเศษ รายวิชาเทคโนโลยีพื้นฐาน 1 (TS 3101E) ในภาคการศึกษาที่ 1 ปีการศึกษา 2565 ตั้งแต่เดือนพฤษภาคม ถึงเดือนสิงหาคม 2565 ณ กองวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ส่วนการศึกษาโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)