รองศาสตราจารย์ ดร.ทรงพันธ์ เจิมประยงค์ อาจารย์ประจำภาควิชาบรรณารักษศาสตร์ ได้รับเชิญจากสำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยบูรพา ไปเป็นวิทยากรบรรยายในเรื่อง “เทคนิคการเขียนบทความวิจัยเพื่อตีพิมพ์ในวารสาร” เมื่อวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2565 เวลา 10.00 – 14.00 น. ณ ห้องประชุม 201 ชั้น 2 อาคารรัตนราชสุดา สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยบูรพา
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)