ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร บุญรุ่ง อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาเกาหลี ภาควิชาตะวันออก ได้รับเชิญจากสาขาวิชาภาษาจีน ภาควิชาภาษาไทยและภาษาตะวันออก คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ ไปเป็นวิทยากรบรรยายในหัวข้อ “แนวทางการจัดการคอร์สบริการวิชาการด้านภาษาสำหรับบุคคลภายนอก” เมื่อวันพุธที่ 27 เมษายน 2565 เวลา 13.00 – 16.00 น. ผ่านระบบออนไลน์
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)