รองศาสตราจารย์ ดร.ทรงพันธ์ เจิมประยงค์ อาจารย์ประจำภาควิชาบรรณารักษศาสตร์ ได้รับเชิญจากฝ่ายการเรียนรู้และพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ สำนักบริหารทรัพยากรมนุษย์ไปเป็นวิทยากรในหัวข้อ “การเตรียมตัวสำหรับการสังเคราะห์หลักฐานเชิงประจักษ์ (Meta – analysis/Systematic review /Review article)” เมื่อวันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 – 12.00 น. ณ ห้องประชุม Jamjuree Ballroom A โรงแรมปทุมวันปริ๊นเซส
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)