อาจารย์ ดร.มธุริน ลีละเศรษฐกุล อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาอังกฤษ ได้รับเชิญจากหลักสูตรศิลปศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาภาษาอังกฤษเป็นภาษานานาชาติ (สหสาขาวิชา/หลักสูตรนานาชาติ) ไปปฏิบัติงานต่างประเทศเพื่อจัดโครงการกิจกรรมวิชาการต่างประเทศ ระหว่างวันที่ 19 – 26 มีนาคม 2566 ณ เมืองพอร์ตแลนด์ มลรัฐโอเรกอน ประเทศสหรัฐอเมริกา
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)