รองศาสตราจารย์ ดร.ทรงพันธ์ เจิมประยงค์ อาจารย์ประจำภาควิชาบรรณารักษศาสตร์ ได้รับเชิญจาก สถาบันการเรียนรู้การสร้างเสริมสุขภาพ (ThaiHealth Academy : THA) ไปเป็นวิทยากรนำกระบวนการเรียนรู้หลักสูตร POLICY BRIEF WORKSHOP PROGRAM (รุ่นที่ 2) ในวันที่ 15 มิถุนายน 2566 ณ โรงแรมบัดดี้ โอเรียนทอล ริเวอร์ไรซด์ (อ.ปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี)
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)