อาจารย์ ดร.อภิชาติ พงษ์เกษม อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาอาหรับ ภาษาตะวันออก ได้รับเชิญจากคณะกรรมการการมัสยิดมู่ฎีอะดุ้ลอิสลามิยะห์ สัปบุรุษ คณะครู และผู้ปกครอง โรงเรียนอิบานะตุอุลูมิดดีนียะห์ ไปเป็นวิทยากรบรรยายศาสนธรรม เมื่อวันเสาร์ที่ 13 พฤษภาคม 2566 เวลา 21:00 น. ณ โรงเรียนอิบานะตุอุลูมิดดีนียะห์ ตำบลท่าแร้ง อำเภอบ้านแหลม จังหวัดเพชรบุรี
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)