รองศาสตราจารย์ ดร.ภาสุรี ลือสกุล อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาสเปน ภาควิชาภาษาตะวันตก ได้รับเชิญจากภาควิชาภาษาตะวันตก คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร ไปเป็นวิทยากรบรรยายในหัวข้อ “พืชลาตินอเมริกาสู่ครัวไทย” ในวันที่ 7 ตุลาคม 2566 เวลา 09:00 -12:00 น. ณ ห้อง HU 1103 อาคาร 1 คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยนเรศวร
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)