ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมล บุษบรรณ์ อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาเกาหลี ภาควิชาภาษาตะวันออก ได้รับเชิญจากมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ไปเป็นวิทยากรในหัวข้อ“โครงการเสวนาวิชาการ: Soft Power มุมมองผ่านสื่อและการศึกษา” เมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09:00 – 16:00 น. ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)