อาจารย์กันตภณ อินทมาตย์ อาจารย์ประจำสาขาวิชาภาษาฝรั่งเศส ภาควิชาภาษาตะวันตก ได้รับเชิญจากคณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร ไปเป็นกรรมการการตัดสินการแข่งขันตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาและวัฒนธรรมฝรั่งเศสในโครงการนิทรรศการประจำปี 2567 “Tissons les revês: l’art des maisons de couture françaises” เมื่อวันที่ 11 มกราคม 2567 ณ คณะอักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)