รองศาสตราจารย์ ดร.ทรงพันธ์ เจิมประยงค์ อาจารย์ประจำภาควิชาบรรณารักษศาสตร์ได้รับเชิญจากสำนักบริหารศิลปวัฒนธรรม ไปเป็นวิทยากรโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้กฎหมายและระเบียบที่เกี่ยวข้องกับงานจดหมายเหตุ ในวันที่ 23 พฤศจิกายน , 1 และ 14 ธันวาคม 2565 เวลา 9:00 – 12:00 น. ณ อาคารศิลปวัฒนธรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)