ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัษฎายุทธ ชูศรี อาจารย์ประจำภาควิชาภาษาตะวันออก สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น ได้รับเชิญจากสถาบันศรีสวรินทิรา สภากาชาดไทย ไปเป็นผู้สอนวิชาภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสาร ตั้งแต่วันที่ 7 สิงหาคม – 24 พฤศจิกายน 2566
![](https://www.arts.chula.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/12/ctfl-logo-300x176.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัษฎายุทธ ชูศรี อาจารย์ประจำภาควิชาภาษาตะวันออก สาขาวิชาภาษาญี่ปุ่น ได้รับเชิญจากสถาบันศรีสวรินทิรา สภากาชาดไทย ไปเป็นผู้สอนวิชาภาษาญี่ปุ่นเพื่อการสื่อสาร ตั้งแต่วันที่ 7 สิงหาคม – 24 พฤศจิกายน 2566
254 ถนนพญาไท แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330
254 ถนนพญาไท แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330
254 ถนนพญาไท แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330
ผู้สนใจเข้าศึกษา
นิสิตปัจจุบัน
บุคลากร
นิสิตเก่า
Privacy Policy
© Faculty of Arts – All Rights Reserved 2023